![ทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตน์ฯ ทรงทอดพระเนตรโชว์ BLACKPINK](data/news_data/picture_800/83857f2.jpg)
ทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตน์ฯ ทรงทอดพระเนตรโชว์ BLACKPINK
เรียกได้ว่าทำเอาชาวบลิ้งค์ ดีใจกันยกใหญ่ หลังสาวๆBLACKPINK จัดเต็ม BLACKPINK WORLD TOUR [BORN PINK] BANGKOK ที่สนามศุภชลาศัย ช่วงระหว่างวันที่ 7-8 มกราคม 2566
ทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี ได้ทรงทอดพระเนตรโชว์ 4 สาว #BLACKPINK ด้วย เเละได้โพสต์คลิปเเละภาพลงอินสตราแกรมส่วนพระองค์